அமைச்சரின் இல்லத்தில் இருந்து மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்ட கைகுண்டு

கொழும்பு 07, விஜேராம மாவத்தையில் உள்ள அமைச்சருக்குச் சொந்தமான உத்தியோகபூர்வ குடியிருப்பில் இருந்து நாரஹேன்பிட்டாவில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையின் கழிவறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்ட கைகுண்டை சந்தேக நபர் கொண்டு வந்ததாக பொலிஸ் வட்டார தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இது தொடர்பாக லங்காதீபா ஊடகம் அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது

திருகோணமலையில் உப்புவேலி பகுதியில் வசிக்கும் ஒரு கட்டுமான நிறுவனத்தின் ஊழியர், இந்த சம்பவம் தொடர்பாக கொழும்பு குற்றப் பிரிவினால் கைது செய்யப்பட்டு தடுப்புக்காவல் உத்தரவின் பேரில் விசாரிக்கப்படும் அறிக்கையின் படி இது தெரியவந்ததாக அந்த வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

சந்தேக நபர் சுமார் மூன்று மாதங்களுக்கு முன்னர் கொழும்பு 07 இல் உள்ள உத்தியோகபூர்வ குடியிருப்பை பழுது பார்க்கச் சென்றார். அங்குமஅறையில் உள்ள மேசை லாட்சில் பல கை குண்டுகள் மற்றும் வெடிபொருட்களைக் கண்டுபிடித்ததாக சந்தேக நபர் தெரிவித்தார்.

சந்தேகநபர் கைகுண்டுகளை பெற்றுள்ளதாகவும், மற்ற வெடிபொருட்கள் அவருடன் இருந்த மற்ற நபரினால் எடுத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும் பொலிஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

அதன்படி, பல புலனாய்வாளர் குழுக்கள் கொழும்பு 07 இல் உள்ள உத்தியோகபூர்வ இல்லத்திற்குச் சென்று நேற்று (16) பிற்பகல் வெடிமருந்துகளைத் தேடினர்.

தற்போது அந்த வீட்டில் ஒரு அமைச்சரவை அமைச்சர் வசித்து வருவதாகவும், சம்பந்தப்பட்ட அமைச்சர் உத்தியோகபூர்வ இல்லத்தில் குடியேறுவதற்கு முன்பே கைகுண்டுகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாகவும் சந்தேக நபர் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபர் கடந்த 15 ஆம் திகதி கொழும்பு குற்றப் பிரிவினரால் கைது செய்யப்பட்டார். இச்சம்பவம் தொடர்பாக மேலதிக விசாரணைகள் முன்னெடுக்கப்படுவதால் சந்தேக நபரை பயங்கரவாதத் தடைச் சட்டத்தின் கீழ் தடுத்து வைத்து விசாரிக்க கொழும்பு குற்றப் பிரிவிடம் அனுமதி பெறப்பட்டுள்ளது. LNN Staff